Polepole Kumpinga Lowassa Nchi Nzima

1
2654
Humphrey Polepole

Niliposimamia Misingi ya uadilifu baadhi ya watu wa CCM hawakunielewa na walinipinga leo kwa misingi ileile ninayoendelea kuisimamia na UKAWA hawanielewi na kunipinga. Sitarudi Nyuma, hili ni kati yangu na nchi yangu.

Sitajali kubaki peke yangu, sitajali kupoteza marafiki, Historia na iniandike kwamba nilikataa kukumbatia wasanifu wa uharibifu.

Nitaendelea kusema maoni ya wananchi lazima yaheshimiwe katika kuandika Katiba Mpya na Katiba Inayopendekezwa haifai LAKINI sitakubali kuungana mkono na watu wenye madoa bayana.

Nchi yangu inastahili Rais bora na Rais bora hawezi kuwa Mhe. Lowassa.

Majibu

  • Alois Ngonyani Akiwa Rais utafanyaje?
  • Cassian Mbunda Ha ha ha unachekesha .kati ya Samia Suluhu Hassan ambaye ni mgombea mwenza wa Magufuli na Lowassa nani aliyesimamia kuchakachuliwa kwa maoni ya wananchi au rasimu ya Warioba
  • Rwegasila Charles Uko sawa kaka ingawa wenye kutokuona mbali wanakukebehi
  • Emmanuel Kiwango Nauza malimao
  • Adios Malobo Mpumbavu hapendezwi na busara;kwake cha maana ni maoni yake tu.
  • Paschal Evodius Basis twambie nani huyo malaika anayefaa?
  • Daniphord Mwajah Nakuunga mkono mimi ni Chadema pure, ila sikubaliani na maamuzi ya viongozi wangu kwa hilo na mimi kama wewe nimetukanwa sana kama utafuatilia post zangu lakini sijabadilika, lazima tusimamie ukweli, hata kama tutabaki wachache. Lazima tufike mahali tufikiri nje ya vyama vyetu vya kisiasa na tuweke masilahi ya wananchi mbele. Utampaje fisi ahukumu kesi ya mbuzi?
  • Daniphord Mwajah replied • 6 Replies
  • Henin Hemed Hana lolote uyo…..

– Tarehe; 2015 August 9 at 11:58am

  • Cassian Mbunda Povu linakutoka bure, Lowassa ndo rais

 

 

– Tarehe; 2015 August 9 at 11:58am

  • Victor Lema Mimi nakufuatilia sana kwny mada zao,upo vizuri,ila nadhani kwa habari ya katiba na kuhukumu wengine haupo sawa

– Tarehe; 2015 August 9 at 11:58am

  • Tikilo Barthy Mwelupungwi. Watakuelewa tu wenye akili zao….lakini wale bendera fuata upepo wanajiandaa kujipanga barabarani kesho!!!

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 11:58am

  • Mohamed Hamis Rais bora atatokana na watanzania na sio kwa sababu Humphrey polepole hamtaki……..

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 11:58am

  • Luke Evelyne Singano Kumbe una PRICE na wewe Humphrey Polepole

– Tarehe; 2015 August 9 at 11:59am

  • Paul Chacha Makuli Je unaona Magufuli na Samia, ndiyo watu wa pekee wanaweza kutupatia katiba yenye misingi ya wananchi, au ulitaka uteke hisia za watu na sasa unarudi kwenye uhalisia wako??,Ningekuelewa kama ungekuwa mstari wa mbele kupinga ccm kutorudi madarakani pia, maana kwa pamoja walikataa maoni ya Watanzania kupitia katiba mpya!!

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 11:59am

  • Lilian Emmanuel hatuwezi kukuamini kwa ilo

– Tarehe; 2015 August 9 at 11:59am

  • Gasper Mrosso kaka Polepole iz better you keep quite coz you just waist your own time,,,,, tumeshafanya maamuzi magumu,,, na maamuz magumu kumbuka hayaitaji ushauri,,,, so hatuhitaji ushauri,,,, na huwezi kumzuia eddo kua Rais na ukawa kuchukua dola

– Tarehe; 2015 August 9 at 11:59am

  • Pascol Silwimba Umepoteza ndila (Humhrey Polepole)

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:00pm

  • Rugoboy Makunja Njoo mkoa wa mara tukuonyeshe kazi…

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:00pm

  • Tito Mwakipesile Umeingiza chuki kwenye uchambuzi wako…!!!…hivi Samia alikuwa nani kwenye mchakato wa katiba yao pendekezwa?…hv kama wote wachafu kwa nn umchafue na kumpinga mmoja?…Naona unataka “Miamala” ya fedha toka kwa chama kile ili wakutumie..!!…UTAKUWA…See More

 

 

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:02pm • Edited

Ibrahim Mseti replied • 2 Replies

 

  • Issa Msuya Wewe ndio unampinga ila wananchi wengi wanamuelew,so haina effect,ni porojo tu

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:01pm

  • Ellon Abilla Huyu Polepole kapewa adhabu siyo bure

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:03pm

  • Bernard Chapaulinge Huna uwezo ba mamlaka ya kutuchagulia rais. Wewe kama unaona Magufuli ndiyo atakupa katiba bora kampigie kura kivyako sisi siyo nyumbu hatudanganyiki.

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:03pm

  • Khamis Omar Anajitafutia umaarufu kashaupata..

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:03pm

  • Joanes Nkwabi Maswali ya watu hujibu. We kama kidume njoo uongee upuuzi wako kama hutarudi maiti basi utakuwa na manundu na umahututi pia. Ungesema unawapinga wagombea wote ningekuelewa ila kwa hili umechemka tena mbulula haswaaa

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:03pm

  • Esther Zacharia Acha uongo kaka huyo Samia si ndio alikua anakataa maoni ya wananchi Leo unasema lowasa lowasa alishawai kutoa kauli yoyote kuhusu katiba au unamuonea tu acha uongo bwana watanzania tushakuwa waelewa

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:03pm

  • Gasper Mnyamagola Kama Rais bora hawezi kuwa Lowassa kwa kigezo cha kupitisha katiba mbovu…sasa Rais bora ni nani…???

 

Kwakuwa hata Magufuli mbona pia ni ccm na ni mmoja wa waliopitisha hiyo katibaa…??…See More

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:03pm

  • Elinaza Fredrick hana jipya kwa sasa sijui katumwa na nani huyu

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:03pm

  • Omar Said Shaaban Kaka yangu Humphrey Polepole watu wanahoji iweje uende public against lowassa na sio samia aliekuwa Makamo Mwenyekiti BMK, na hata CCM nzima iliyopindisha Katiba ya tume? Hebu tusaidie tuelewe. Nini kinamtofautisha mama yangu samia na Edward ?

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:04pm

  • Charles Keston Ndo msimamo wa wenye kumaanisha bgup xana

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:05pm

  • Joanes Nkwabi Historia ipi ushajivua nguo? Atayekuandika atakuwa mbulula kama ww futa kauli yako ya upendeleo labda tutakuona wa maana.

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:05pm

  • Stephen S Fute utabaki peke yako lowasa ni mpango wa Mungu, kwanza hueleweki

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:05pm

  • Rugoboy Makunja Kumbe magufuri na Samia suluhu Walikubali mapendekezo ya tume ya walioba..???

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:06pm

  • Innocent Mushi Mjinga mjunga tu ww wezi wapo wangap acha Uyu bwana anachuki binafsi sana mbona wanao tuhumiwa wapo wengi na pia mbona lowasa ajawai ata kuhojiwa polisi mahakamani na ajawai kuhojiwa na kamati ya maadili na ajawai kuhojiwa na kamati yoyote ya bunge mwambie ahache unafki mahakama ndio inayo muhukumu mtu na sio yy na porojo zake

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:06pm

  • Joanes Nkwabi Rais bora ni yupi tuambie sio unabwabwaja tu kama mfa maji. Na utuambie na usafi wake pia ni upi?

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:07pm

  • Jackson Kalikumtima Kwako Rais bora ni yule atakaye simamia Katiba ambayo ni mbaya!! Kweli fedha ni mwanaharamu!

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:07pm

  • Inno Magafu pamoja

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:07pm

  • Lugano Asalile hao wangombea wa ccm hasa samia ndo alikuwa mstari wa mbele kupinga sasa hilo hulioni hizo ni chuki binafsi kwa lowasa dogo unapoteza sifa yako

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:07pm

  • Miraji King Viva Humphrey Polepole achana na bendera fata upepo eti hata jiwe likiwekwa kugombea urais kupitia UKAWA litachaguliwa!!kuna watu hawana akili kabisa ktk dunia hii na baadhi ya Watanzania nadhani akili zao inabidi tuwaangalie mara mbilimbili shame upon.

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:07pm

Daniphord Mwajah replied • 1 Reply

 

  • Alfred Lashau Unasimamia wapi ndugu kama ukawa haupo na ccm haupo?

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:08pm

  • Innocent Mushi Umeambiwa uende mkoa wa mara wakuonyeshe

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:08pm

  • Flavian Rweyemam Umekuwa nani wewe utuchagulie rais sisi wananchi ina maana umetuona hatuna akiri ya kuchagua ?wewe chagua wako na sisi tutuchagua wetu hakuna mkamilifu juu ya jua.

– Tarehe; 2015 3 • August 9 at 12:08pm

  • Masabhile Masabhile Toka shindwa kwa jina la Yesu

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:08pm

  • Ibrahim Mseti WEWE ULIDAI CCM WALICHANGIA KUIUA KATIBA YA WANANCHI.SASA SAMIA,MAGUFULI HAWAKUPIGA KURA YA KUIPITISHA KATIBA YAO NA KUACHA YA WANANCHI.BASI UNGESEMA MAGUFULI,SAMIA NA LOWASA HAWAFAI KUWA VIONGOZI WA NCHI HII.SASA WEWE UNADAI LOWASA PEKE YAKE HAFAI,KAM…See More

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:09pm • Edited

  • Tito Mwakipesile Huyu ni BORA..?…acha kutumika..!!…DOA la katiba ni la CCM yote wala c la Lowassa..!!unataka kuondokana na umasikini kwa RUSHWA ya kutumika kumchafua mmoja,na mmoja aonekane sawa kupitia maamuzi yako binafsi..!!!…CCM wote waliikataa katiba yenu (ya warioba)na si eddo pekee..!!! USIJIARIBIE HESHIMA YAKO KWA CHUKI BINAFSI…au kama ni kwa mkwanja tu we kauchukue then endelea na mishe zako..!!

 

 

– Tarehe; 2015 3 • August 9 at 12:08pm

  • Malick Muniss Mamuzi tunayo sisi kwa sasa subir fadhilabkm utateuliwa ktk bunge la katiba fanya yako kwa sasa.

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:08pm

  • Iman Julius Jaman kuwepo na mdahalo wa Maguful na Lowassa tujua pumba na mchele

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:08pm

  • Daniel John Nimewaelewa sana ndugu zangu humu ndani ngoja nimwelewe huyu pia kwa mbali kaegemea upande mmoja hvi

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:08pm

  • Mihayo Mjomba May be shetan akizeeka anakua maraika lakin hata me nawasiwasi na Lowasa sana

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:09pm

  • Raymond Tuli we .ole.ole boya!

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:09pm

  • Sheikh Jumbe hii bahari nzito. niwachache watakuelewa. watanzania tuliowengi tumechanganyikiwa na uchaguz huu. hatujui undani wa mambo. juzi niligundua lisaa li moja ni fupi mno pole

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:09pm

  • Elly Leasa Pole Pole pole.

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:09pm

  • Romano Baradyana CCM Mbele kwa mbele! Edward Ngoyai Lowassa ataiona ikulu akienda feri kununua samaki. Hawezi kuwa Rais!

Amehama CCM baada ya kukatwa na October 25/2015 Akishindwa ahame nchi. Humphrey Polepole you are right.

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:09pm

  • Jah Kiss We ndie unaeongoza misingi ya wasaka tonge pale lumumba

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:10pm

  • Lotha Samora Wew ni mpuuzi ,unajaribu kutikisa shina last mkuyu. Endelea kupambana nalo. Natamani nikuumfriend coz sioni sababu ya msingi ya kusoma ujinga wako. Who are you kusema hafai wakt sisi tunaona anatufaa

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:10pm

  • Wilson Marwa huna jipya njaa zako zitakuponza

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:10pm

  • Edwin Kileo kwani hiyo ccm sio ndo iliyokataa katiba yako??huna ishu wewe

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:10pm

  • Joseph Siwila .,inakufanya uwe dodoki

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:10pm

  • Lambart Msuka Fanya kazi kaka kuleta mabadiliko katika fikira za watu simamia ukweli IPO siku watakuelewa tu

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:10pm

  • Edwin Kileo https://www.youtube.com/watch?v=qr-TwU2QYRo&feature=youtu.be

 

 

11229942 1031101233600780 1938988911 n

youtube.com

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:10pm

  • Emmanuel Kidenya Chadema ni wabinafsi kuliko shetani! Eti wao wanapenda mwanaCCM aiponde CCM tu na wanafurahi na kumpongeza kila kona! Lakini mwana CCM huyo huyo akiusema uovu wa Chadema wanaamka na mitusi kibao!

– Tarehe; 2015 3 • August 9 at 12:10pm

  • Godfrey Masongo Jr. Bwana polepole kwa nini usimfungulie mashtaka ambayo yatamtia hatiani na kukosa Sifa za kugombea urais? Mahakama Ndio inayomtia mtu hatiani kwa makosa aliyoyafanya kinyume chake ni siasa chafu inayoendelea kujikita mizizi, uhasama wa kisiasa ndani ya v…See More

– Tarehe; 2015 3 • August 9 at 12:11pm

  • James John Mariki Jana Katibu mkuu wa Cuf alisema ukawa wataipigania katiba ya wananchi sasa huyu Humphrey anataka nn. Kama ni bifu ni za kwenu sisi tunaangalia ukweli. Kwanza wewe ni nani utuamulie? Hata hivyo pesa hufanya watu wakubali kupoteza marafiki

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:11pm

  • Bernard James nimewahi kukuta na ofisa usalama anayeitwa Mwamanda je ndio ulikuwa unapewa maelekezo?umechemsha zunguka tanzania nzima watu watakuzomea wewe ni kinyesi tu

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:11pm

  • William Dawood Polepole kuna jambo moja ambalo una paswa kulitambua na kulijua. Binadamu ni watu wanao badilika na mabadiliko yao yanakubalika hata ndani ya dini zetu. Hivi mtu mwizi hawezi kutubu na kuwa raia mwema? Mtu akipotoka na akatambua kua amepotoka akaamua k…See More

– Tarehe; 2015 3 • August 9 at 12:11pm

  • Edwin Kileo tuko kwenye point of no return, unapoteza muda wako,raia wako radhi watawalie hata na wale TRAFFIC POLICEMEN

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:11pm

  • Nyaga Charles nilikuwa na kuona wa maana kumbe mbulula tu acha chuki za kijinga mbona humipingi magufuri na mwenzake ambaye alikuwa makamu mwenyekiti wa bunge la katiba ccm ndo wamechakachua maoni yetu na sio lowassa badae utaanza kuonekana bwege

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:11pm

  • Joanes Nkwabi Nakesho naomba nipate nafasi nikutwange maswali yangu usipojibu kwa fact naamn ww umetumwa. Nilikupenda sana ila kwa hili umeteleza na ule ubora wako kwisha kabisa kama ni marks darasani ulikuwa unapata 100 sasa unapata 0%

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:11pm

  • Abdul Dello Polepole Samia Suluhu Hassan vipi nae anafaaa? Magufuli je anafaaa? Wataunga mkono rasimu yenu ya katiba

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:12pm

  • Moses Nnko Non sense!

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:12pm

  • Mwangama Mwangama Bora ni yupi, hujitambui wewe, ishia kwa social media, zunguka mikoani na midahalo yako watanzania wakuonyeshe rais wanayemtaka

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:13pm

  • Denis D. Ntyangiri Jitahidi Mwanangu utapata Cheo. Wenzako waliomshambulia tayari wameshapewa. Nawewe unaweza kuukwaa Uwaziri/ RC ama u- DC. Lakini kumbuka kuwa watu wanataka mabadiliko. Chagua sehemu za kwenda vinginevyo utaishia KUZOMEWA NA WATU.

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:13pm

  • Kepha Ozil Arteta Kwa hiyo mama ako ndo anafaa kuwa Rais??

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:13pm

  • Ole Meliary Ushajiua kisiasa ndugu yangu Humphrey Polepole.Huaminiki hata kidogo…wanaokitumia wanajua kwanini wanakutumia

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:14pm

  • William Dawood NDUGU YANGU POLEPOPE UNAPASWA KUJUA KUWA HUYU MTU AMEKIRI KWAMBA ALIKUA NA WATU NA MFUMO USIOFAA NA AMESHA JITOA HUKO NA SASA AMEKUBALI KUSHIRIKI MAGEUZI NA MABADILIKO SASA KUENDELEA KUMSHUPALIA NA KUMHUKUMU NI KUTO MTENDEA HAKI.

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:14pm

  • Emanuel Anthony Uko sahihi.

Ukiwa kama kijana msomi unajua kabisa nyuma yako wako vijana wasomi kama wewe ama zaidi yako.

Wako vijana wenye uwezo mkubwa wa kufikiri kuliko unavyodhani. Tofauti kati yako na wao ni kwamba wewe umepata fursa ya kutangaza uwezo wako kupit…See More

– Tarehe; 2015 12 • August 9 at 12:14pm

Mapenzi James replied • 1 Reply

 

  • Paul Kanyopa ww huna jipya….

mbona hujibu hoja za watu kaz kupayuka tu…!!

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:14pm

  • Evarist Edwin kaka Polepole nakupenda na nakuheshimu sana sana. Lakini katika hili, umeteleza. Umejenga msingi wa hoja katika jambo linalokufunga wewe binafsi kama mwana-CCM na pia wana-CCM wote. Kama Lowassa hafai kuwa rais (angalizo mie sio shabiki wa mwanasiasa y…See More

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:14pm

  • Hudson Mlay Unamuhitaji raic gani ilitukusaidie sasa achaguliwe?ni wazo zuri sana ikiwa unaemtaka ndio chaguo LA watanzania,kama cvyo utahangaika bule na hutalipwa hata na Mungu.me naona swala LA nchi ni yetu sote co yako tu na unahitaji kutumia hoja za Leo na co …See More

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:14pm

  • Joel Lupenza Huyu polepole sio bure.haiwezekani ccm wote waliopitisha katiba na wengi wao wameshinda uchaguzi majimboni.halafu badala ya kushughulika nao we unashughulika na lowasa peke yake.je kwa hiyo lowasa asipopita hao ccm ndio watabadilisha katiba? Iyo agenda yako ya siri haitafanikiwa.issue yako sio katiba we sema issue yako lowasa.ila umejificha kwenye kivuli cha katiba.

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:15pm

  • Adam Mgaza Polepole acha kutafuta kick we we kura yako ni 1 subiri 25th Oct. Usijifanye maoni yako ulazimishie kwa wengine. Na sisi hatukutaki baki nayo, tunajua pa kupiga wala usitusokomezee. Who r y by the way? Shut f@## mouth

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:15pm

  • Stembela Sadick Azunguke aone ndoroboooooooo huyu

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:15pm

  • Bahati Allan , Umepewa fungu na CCM eheeeeee! Ndorobo we afadhali ununue gazeti ujipepee!

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:15pm

  • Luca Cheyo Asante Humphrey polepole, ukweli usemwe na tuachane na mihemuko ya siasa, taifa hili lina watu wengi tu wasafi, kwa nini tumuweke mtu amejaa matope? Haiwezekani

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:16pm

  • Patrick Mbata Kwani polepole umepatwa na nini ndugu!@!@

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:16pm

  • Johnson Ayo Magufuli alikua waziri na mgombea mwenza nae alikua makamu mwenyekiti wa bunge la katiba sasa why usiwapinge hao

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:16pm

  • Richard Peter Njoo tukupopoe mawe

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:16pm

  • Kyaka Mayao ??????????? Ccm cyo ukawa cyo njiapanda tuwaludishe wakoloni bac .

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:17pm

  • Kunyamaza Ni Jibu Wewe ni nani unauchungu na nchi yako kwani wewe nani pumbavuuuu unataka ww uwe rais

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:17pm

  • Kepha Ozil Arteta Wanyamwenzi ni wanafiki na wazandiki

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:17pm

  • Kunyamaza Ni Jibu Kwan utapiga kura mbili moja tulia ndorobo wewe

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:18pm

  • Adamelzy Melzy Huu ni upepo kaka Humprey

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:18pm

  • Stembela Sadick Ikulu polepole sio ya baba yako

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:18pm

  • John Nakei Nchii hii inahitaji watu wa aina ya Polepole ili isonge mbele kimaendeleo. Nimeona mara nyingi kwenye hoja zake akisimamia ukweli bila kuengemea upande fulani au kufanya ushabiki tu. Pamoja sana Polepole.

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:18pm

  • Bahati Allan Ungekuwa unafanya mkutano wa hadhara ungepigwa watu wana hasira Sana!

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:18pm

  • Chalinze Mkango Ili kupanua mjadala ,nashauri tuanze na usafi wa ndugu yangu na kijana wa zamani Polepole ,ni kijana huyu anaetajwa ku-weaken asasi huru za vijana ,hususani TYVA ,.ni kijana huyu wa zamani aliyeishangaza familia ya Asasi Zisizo za Serikali (AZISE ) nch…See More

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:18pm

Sungusia Harold replied • 1 Reply

 

  • William Dawood Na kama kuna jambo au tuhuma yoyote dhidi yake mwenyew amesha sema mtu ampeleke mahakamani kuliko kupoteza muda huku mitandaoni na magazetini.

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:19pm

  • Kyaka Mayao Napita tu ccm wengi umndani wanajadili mwovu mmja kwao wamejaaa duuuuu noma sana

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:19pm

  • Shabani Amani Slim Magufuli hakuipinga rasimu ya warioba,Samia c alikuwa anamsaidia Sitta kuivuruga rasimu ya Warioba? Kwann nao usizunguke nch nzima kuwapinga? Now you have revealed your true colour!! Ndo maana kila kipindi lazima useme kuwa wewe ni MwanaCcm nilikuwa sijui mantic yake! Now I got you

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:19pm

  • Gaudens Mtui Kaka kwa hili umeonyesha chuki binafsi kwa Raisi mtarajiwa mheshimiwa Edward Ngoyai Lowasa!umeonyesha udhaifu mkubwa sn!jipime km ww ni bora kuliko mamilioni ya Watanzaia wanaomkubali!c kweli kwamba ww ndo mwenye uchungu na katiba mpya kuliko wengine!uungwana ni kitendo watake radhi watanzaia!!

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:21pm

  • Goodluck Kibiki None sense iz jus none sense even if spoken by a prof. Humphrey polepole I Neva knew that u r THAT HOPELESS, u r just an IDIOT I’ve lost trust in yuw , pure politics do things 4 the people & politics is A GAME OF DYNAMICS

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:21pm

  • Gabr Rupia Pole Pole nilikua nakukubali sana japo nilianza kuwa na mashaka baaada ya kukuangalia katika kipind cha siasa za siasa, sasa nimekusoma utakuwa unatumika je kwann CCM wanang’ang’ania ikulu??? Je alipoondoka Lowassa ufisadi umepungua??? Unajifanya una msimamo umelishwa maharagwe ya wapiiiiii???

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:21pm

  • David Kijo Nilikukubali sana kwa hili umechemsha!

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:21pm

  • Mhebho Amos Mimi naona dogo polepole unataka kufa…unaingilia maamzi ya mtei na mbowe ???? Watu wametengewa bilioni 56 kwa ajili ya kampeni.madiwani.wabunge.urais.wasimamizi toka inje…wewe una ropoka.jiandae kumfata chacha wangwe.kisaikolojia

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:22pm

  • Daudi Nyagawa Lakini ninaswali dogo kwa lafiki yangu polepole j? Ashawahi kuwauliza viongozi wa ukawa kuwa lowasa ameingiya kwenye umoja huo msimamo wake niuleule wakukataa maoni yawananichi au kabadilisha mawazo mana kwaupeo wangu mdogo najuwa mtu anabadilika unaweza kuwa mlevi badaye ukawa mcha mungu

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:22pm

  • Che Guevarinho kwa hiyo Magufuli yy aliunga mkono hiyo Katiba ya Warioba, acha unafiki wewe

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:22pm

  • Ndeecho Benno mchamboe na maguful ili tujue unasimamia haki

.na cyo kumchambua lowassa peke yake.tunajua hata maguful c msafi.

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:23pm

  • Nyaga Charles wewe bwege kweli kwa hiyo wewe ndo unavipimo vya uongozi bola ndo maana upo ccm wote ccm meisha vurugwa hamueleweki kama magufuri alipiga kula ya wazi kuipiga lasimu ya pil,na huyo mama mgombea mwenza ndo alikuwa anaongoza vikao vya kuipiga lasimu ya p…See More

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:29pm • Edited

  • Issa Chuki Kweli kaka tupo pamoja nakuaminia

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:23pm

  • Mohamed Ismail Rwabukoba Kaka tunakuheshim ili uonekane uko fair sema MTU ambaye hana doa

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:24pm

  • Johnson Kyaruzi Kwahiyo rais bora ni Magufuli? Polepole kuwa mpole acha wananchi tuwamue sisi wenyewe usitulishe maneno.kama ww utampa kura yako ni ww.na ni haki wako kuchagua unyempenda.Lakini usitushawishi ss wtz kuchagua mtu unae mpenda.hiyo siyo sawa.acha na ss t…See More

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:24pm

  • Kim Niuyai Pesa ilimbadilisha Yuda sembuse Humphrey..

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:24pm

  • Issah Badi Kwan amesema anamuunga mkono mgombea wa CCM? Au wagombea ni wawili tu. Ndorobo nyie msioelewa.

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:25pm

  • Mkwavi Don Self Huo ndiyo ukweli Ila uc vunjike moyo na hawa walio jaa mahaba na mamvi

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:25pm

  • Kachekolela Anderson Njoo tukupge mawewe wewe mweda wazimu

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:25pm

  • Hamadi Bakari wewe Humphrey Polepole Mbona husemi samia suluhu hafai na ndo alikuwa makamo mwenyekiti wa bunge la katiba.

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:26pm

  • Joel Alon Mti wenye matunda ndio unaopigwa mawe hongera kijana. Humphrey Polepole

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:26pm

  • Ndamo Sitta Pimbi ww mwenye sura km ya Nguchiro

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:26pm

  • Julius Lukumay Huyu hana impact kwa Lowasa

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:27pm

  • Frank Francis Tanzania inamtaka rais safi rais safi hawezi toka ccm rais safi na chaguo la wengi ni Mh Lowasa. Viva ukawa tunaimani na ukawa ndio waliobaki katika kutuletea katiba mpya. Na mkombozi wa maskini Kamanda Lowasa tupo nyuma yako

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:27pm

  • Shoka Cassim Kubakia ndani ya ccm ni sawa na kujamba mtoni

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:27pm

  • Simon Magige Sjaona mwana harakati Wa ukweli nchi hii nilidhani polepole yuko vizuri kumbe nae njaa tu zinamsumbua? Pumbavu sana

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:28pm

  • Furahia Maisha http://furahiamaishanewz.blogspot.com/…/kingunge-mkapa…

 

 

Kingunge, Mkapa, Karume, Nyerere Watoa Maoni Yao Kuhusu Lowassa Kuwa Rais | FURAHIA MAISHA blog

furahiamaishanewz.blogspot.com|By Author Name

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:29pm

  • Julius Lukumay Kwanini amempik Lowasa peke yake. Hata hivyo hakuna anayetaka urafiki Na MTU kama wewe Na taratibu unaanza kupoteza mvuto kwa jamii. Subiria huo mziki babake utashangaa

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:30pm

  • Mawaso Masinge Mkami kwa iyo magufuli na ccm ndo watakupa katiba ya wananchi?

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:30pm

  • Victor Jimmy John Dah nmebahatika kusoma text moja ya Emmanuel Antony

Argument with academic honest safi sn bro

Kaka Humprey wakt unachambua katiba haukua biased ulicmama katkat ya UKAWA na CCM…See More

– Tarehe; 2015 4 • August 9 at 12:30pm

  • Kachekolela Anderson Pole pole wewe nan .usiwe mjinga

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:30pm

  • Nashoni Ilomo naiona heshima yako inavyoshuka ktk jamii inayokufahamu bw. Pole pole

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:31pm

  • Whate Kileo Umekula ela ya katiba na haikupita sasa umejiweka huko laana za watanzania zimesababisha umechanganyikiwa kweli mungu anatupigania

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:32pm

  • Erick Eugene Egbert Mnong’one Yaaaap!!

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:32pm

  • Odhiambo D Sila shauri yko kwani wewe na lipumba mmeshachukua escrow

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:32pm

  • Frank Francis Huyu polepole anawivu na lowasa alijifanya mzalendo kwani alikuwa anajua ccm itashinda kirahisi sasa kaona mafuriko yanadalili ya kumsomba yeye na ccm yake imebidi ajionyeshe kuwa yeye ni walewale wasiopenda mabadiliko ila Mh Lowasa alishasema “”HUWEZI KUZUIA MAFURIKO KWA MKONO “” sasa mafuriko yamekuwa gharika tumeanza kuona waliojifanya wazalendo sasa wanatapatapa

– Tarehe; 2015 3 • August 9 at 12:32pm

  • Nyaga Charles Piga kura yako hapo katika link hiyo.. kwa Lowasa kumzihilishia namna lowasa tunavyo mkubali

http://www.easypolls.net/poll.html…

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:36pm • Edited

  • George L Mafiosoo Mr:Polepole usikatishwa shauku ya kutueleza na kutufafanulia mengi maouvu na picha nyingi za Lowasa na hata za Magufuli pia kwani naamini wengi tupo kimya tunakufwatili kwa mitizamo yako mizuri yenye tija kwa taifa letu.

Hawa wachache wanaokufisha moyo wa kuendelea achana nao. Amini umetoka mbali na unaelekea mbali!

Tuko pamoja kijana!!

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:33pm

  • Revo Matho pole pole simuelewi kwni maguful alikuwa anaikataa samia salum alikuwa ni nani mbona hao huwasemei au una kinyongo na lowasa bora lowasa kuliko kuichagua ccm ileile ya watu wale wale itakuwa ni wenda wazim

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:33pm

Tunu Msemakweli replied • 1 Reply

 

  • Chale Mc Hakuna mtanzania atakayenunua hayo matango pori unayouza, tumeshakupuuza utabaki kutoa povu tu lakini mwaka huu lazima nchi ikombolewe.hakika nimeamini njaa Mbaya sana.

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:33pm

Tunu Msemakweli replied • 1 Reply

 

  • Emmanuel E. Meela Sitaki kuamini kwamba wewe ni wa kujitoa ufahamu kwa kiwango hiki. Inaweza ikawa kweli Lowassa ana madoa ya kutokuwa na itikadi ya katiba bora ya wananchi. Lakini je, mbona umeshupaza shingo kwa Lowassa pekee wakati Makufuli na Samia na wao si wafuasi …See More

– Tarehe; 2015 3 • August 9 at 12:34pm

  • Godwill Bulinjiye Mi nishakuelewa hakuna tshaka ndgu we pga kazi

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:35pm

  • Nicholaus Ngowi Kwani Magufuli aliikubali rasimu ya warioba?

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:35pm

  • Thomas Massawe Lakini pole pole ujue unapigana vita ya aina gani na unapigana na nani. Kwa mawazo yako unadhani unampinga EDWARD LOWASSA kumbe unapigana na taifa zima. Sisi wenye nchi tutapiga kura nyingi za ndiyo kwa Lowassa. Mmemuonea vya kutosha sasa baaas!

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:36pm

  • Mwajuma Mgalla Unachonishangaza nacho Polepole ni kuwa unamuandama Lowasa ati alikuwa katika upande wa kuikataa katiba iliopendekezwa na Warioba…na kutaka Watanzania tusimchague kuwa rais…je unataka tumchague nani? Mana magufuli naye yuko kule kule tena akiwa na…See More

– Tarehe; 2015 3 • August 9 at 12:39pm • Edited

  • Hakimu Samli Wewe nani kwani? Hadi usimame upinge uwepo wa Lowasa ukawa nchi ya baba ako hii mbona husimami kwenda kumpinga Muhongo Ngereja Tibaijuka Endru chenge pumbavu zako huo ni unafiki watanzania tuko aware sana mbwaaaaa www

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:37pm

  • Azy Athuman Kamunya Polepole huna hoja…wanaokutuma waambie na wao hawana hoja…unachuki binafsi na lowasa wewe..au unatafta KIKI? Unatumia mgongo Wa katiba kumponda lowasa wakati magufuli na yeye alipinga katiba ya warioba..mnafiki wewe

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:37pm

  • Kingu Juma Basi hunishawishi kuwanyima ukawa kura ng,o

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:37pm

  • Kassim Salum Kuwa rais ww basi kaka ila nakuomba usitudharau sana watanzania mawazo yako yatabaki kuwa yako kaka sio kuwa ss hatujui tunajua ila nasi mda ukifika tutasema ww umepata fursa leo kesho ss

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:38pm

  • Neville Adonicome Lema HAWEZI KUWA LOWASSA WHY????NA WEWE NI NANI WA KUSEMA HIVYO KAMA WENGI TUNAMTAKA.ACHA MAWAZO MGANDO HAYO NI MAONI YAKO NA UTOE NENO “HAWEZI KUWA LOWASSA”

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:39pm

  • Baraka Peter Mtu Mdg sana ww, huwez kutuchagulia Watz tunataka nn. By the way who are you kuwafanyia maamuz watu wengine?

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:39pm

  • Carlos Mwakisole Huna jipya dogo

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:39pm

  • Kisimba Francis Kwa hyo ww ungependa nan awe RAIS wa nchi hii ili maoni ya WANANCHI yasikilizwe na kufuatwa…

 

Maana umesema EL na CCM yake alikuwa mmoja wa wapinga Katiba mpya…Hivyo LOWASA na MAGUFULI hawafai wote kuongoza nchi……See More

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:39pm

  • Peter Lutusyo Bro….unamkumbuka Yuda….basi ndo wewe…vipande 30 vya fedha ….

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:40pm

  • Goodluck Masige CCM tyuu!

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:40pm

  • Bensson Gadau Yap!

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:41pm

  • Godson Exaud nlikuamin sn kwa jins unavojitambua bt sasa unaharbu wananchi wamependa waache wawe waamuz usiwamulie

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:41pm

  • Geofrey Mpembeni Ushapoteza dira,kijana una mana tena ufai kwenye jamii yawataka mabadiliko,sijaona uhusiano wa katiba mpya na mgombea urais wa ukawa, ivi mbona hao wabunge uwataji, naakuna historia yeyote itakayoandikwa juu yako,Tanzania ilikuwa na viongozi wakubwa tu na wenye heshima kubwa tu mwisho wasiku wakaja kupigwa na vijana wadogo nahao vijana wakapongezwa vyeo vikubwa kwenye serikali yako ya ccm, NAKUDHARAU, SANA POLEPOLE

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:42pm

  • Godson Exaud ukawa safiiii san

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:42pm

  • Emilian Mnyongo tutaonana huku mtaani

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:43pm

  • Elly Kitururu Ktr Kila mtu anajua unatumiwa. You are sell out!!

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:43pm

  • Constantine Gedalia Wapumbavu wachache, watumwa wa lowasa ndio wanaomtaka lowasa! Huwez muweka Magufuli na lowasa, tena si tu lowasa bali mwiz aliyewaibia watanzania alafu mwenye akili timamu akamchagua lowasa na kumuacha magufuli…… Ninaungana na wewe kumpinga.lowasa kwa nguvu zote!! Ni kweli tunahitaji.mabadiliko lakin si mabadiliko ya kumuweka fisadi lowasa ikulu…..

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:43pm

  • Adios Malobo Usivizie kama mwovu kushambulia makao ya mtu mwema,wala ucjaribu kuiharibu nyumba yake,maana mtu mwema huanguka mara nyingi lakini huinuka.

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:44pm

  • Edwin Kusaga issue sio unalahumiwa na watu kwa kusimamia hoja na mtizamo wako……..juzi uchambuzi wako kama vile ulibezi kwa mtu mmoja tu, na sababu za kumpinga lowassa ndo zile zile zinahiukumu ccm na hata magufuli..mfano ufisadi na issue ya katibu na mchakato wake kwa ujumla….je nguvu unayotumi au utayotumia kumpinga lowasa kwann isitumike hata kuipinga ccm au magufuli.

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:44pm

  • Daniel James Acha ujinga wewe Humphrey Polepole,

Kumbe na wewe ni mnafiki kiasi hiki?

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:44pm

  • Heri Ayubu Good that u have unveiled yourself. So ts personal eeh!?

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:46pm

  • Roby Mmari Sasa unataka kuwa taratibuuuu.lowasa aliunga mkono katiba akiwa hajala unga wa rutuba wa ukawa,sasa kala unga wa rutuba unasema utamwandama,wewe hujipendi,vip ccm sasa wameunga mkono tume yenu? Mbona huwasemi sifa zikizidi bwana.karibu huku basi tukuone

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:46pm

  • Bint Makadara Tatizo lako ni kuwa huji hapa tukajadiliana na ukajibu hizi hoja tunazokupa Humphrey Polepole. Unajificha nyuma ya upotoshaji wa KUSIMAMIA MISINGI halafu unakimbia. Nimekwambia kuwa huna misingi yoyote unayoipigania. Kama suala ni la katiba, Samia Sulu…See More

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:46pm

  • Badrl Khan Haina haja Ya kukasirika Sana kak polepole. Tuko makin tena sana Kelele hizi usiziogope. Kelele za gari bovu mwisho wake Gereji. Tukutane October Watakuelewa tu

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:47pm

  • Abdul Dello Sifa zimemzidi polepole:

 

Fundi mkuu….See More

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:47pm

  • Abdallah Khamis Pole pole na aheshimiwe kwa maoni yake tusipende kusikia tunayopenda na tusiyopenda pia tuyapokee

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:47pm

  • Msafiri Kiyana Kaka wewe tuambie sisi ukweli kuhusu Huyu fisadi ambae hata chadema wamewai kutuaminisha kwa nguvu zote hata wakati wa kura za maoni ndani ya ccm wamekua wakipiga kelele kua ccm wakimpitisha wao mapema watashinda leo amekua lulu kwao ujinga huo sisi hapana hatutaki we tuambie mengi haiwezikani mtu akisema ukweli katumwa cc mbona hatusemi waliochukua rushwa nakuuza chama

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:48pm

  • Godfrey Yr Cloy Kweli Simamia misingi yako

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:48pm

  • Medardy Mussa Lowasa ndio mpango mzm

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:49pm

  • Mapenzi James NadhanI unatuchanganyia habari sasa….

Katiba na lowassa… jipange

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:49pm

  • Evance Luvinga brother Humphrey Polepole maneno yako sio msaafu wala biblia kwamba yafwaate. Leo watu wengi walifikiri utamtaja magufuli na samia hawafai kwani walipinga hadharani katiba pendekezwa lah hasha. kweli nimeamini pesa sabuni ya roho.

najua ww uwezi hama nchi kama lipumba kwasababu alikua anajulikana zaidi ila ww kiwango ulichopewa uwezi hama nchi baki hapa utetee ccm wenzio. chaden

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:50pm

  • Deusdedith Manugulilo Pole pole the war you have wage u cant succeed as u think. Kumbuka hiyo katiba ya wananchi ulikuwa unaidai na watu gani?? Hao hao leo wamejoin same power kufikia malengo fulani.

 

Nyuma ya huyo mtu unaempinga kuna manilioni ya watanzania wanao muunga mk…See More

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:51pm

  • Muddy Mrisho Humphrey Polepole , mbona unaanza kuropoka? Yaan sijaona hoja ya msingi!! FYI & A tunapochagua viongozi huwa hatuchagui malaika au mitume kusema kwamba hawana makosa katika maisha yao!! Na kwa kukuelimisha tu wewe sio kwamba umebeba maoni ya wananchi w…See More

– Tarehe; 2015 3 • August 9 at 12:51pm

  • Eligy Damian Wewe ongoza familia yako. Kila atakayepiga kura ni mtu mzima kuanzia mika 18 anajitambua.kila mmoja ana maamuzi yake. Sihitaji kuongozwa na Humphrey Polepole kimawazo.

– Tarehe; 2015 6 • August 9 at 12:51pm

  • Mapenzi James

 

 

– Tarehe; 2015 3 • August 9 at 12:51pm

  • Martin Nyalusi muda wa mavuno from ccm

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:52pm

  • Ugin Mkinga Ujinga ni kuendelea kumzungumzia lowasa!!!

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:53pm

  • Kenny Mashenene Nilikuwa nakuheshimu sana,lkn kuanzia sasa sikuheshimu tena,nakuona ni mpuuzi Fulani usiye na hoja zenye mashiko.Bila mabadiliko ya utawala na mfumo hiyo katiba unayoitaka itapita vipi?nilitegemea ungekuwa mmojawapo ya watu wa kuwatia moyo Ukawa,ambao tayari moja ya agenda yao ni kuhakikisha katiba ya warioba inarudi kujadiliwa,badala yake Ndorobo wewe unajikita kujadili watu.Shame on you,mbulura wewe.

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:53pm

  • Lwimiko Evans there you go again

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:53pm

  • Godlisten J Munisi Shuwainii wahead kafie mbali

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:53pm

  • Proches Anthony Wewe bado ni kijana mdogo sana, nasikitika unavyojiingiza kwenye siasa za wakubwa, halafu ujui siasa! Anzisha chama na wewe ugombee

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:54pm

  • Geofrey Bwire Acheni matusi wananchi….polepole yuko sahihi…

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:55pm

  • Daud Elisha Mapengo Hadi sasa sjaona bado, mgombea u-rais ambaye hana doa…..maana wanaopewa nafasi wote waliipinga Rasim ilipendekezwa na wananchi wakaamini mawazo yao zaidi; sasa leo watasimamiaje matakwa ya wananchi wakati misingi ya hayo matakwa waliikataa kupitia katiba inayopendekezwa? Hapa wote wana uchu wa madaraka tu!

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:55pm

  • Anthony Kasota Wewe ni mwehu tu na niwakupuuza, wenye akili hawawezi kukimbizana na wewe mwehu!!

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:55pm

  • Chadema Bangulo mshamba wewe umepewa pesa umeanza kuropoka ovyo

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:56pm

  • Apolkarpi James Siku hizi unatumia hela za tume au za ccm kwenye hiyo mikakati yako?? Waliokutuma wamechemsha, watanganyika na wazanzibar hatudanganyiki tena. Pole sana dogooo

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:57pm

  • Alex Kihongola Polepole upo vizuri sana, kwa wale wenye upeo wa kuelewa tumeshakuelewa kitambo sana, huhitaji kupiga kelele sana, upo vizuri mkuu ulishashauri mengi sana toka mchakato wa pia wa kumpata mgombea toka chama tawala, na wengine wamekufahamu wakati wa katiba pendekezwa, usirudi nyuma endelea kutema cheche kwa wasio elewa mkuu.

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:57pm

Valentine Felix replied • 1 Reply

 

  • Lwimiko Evans huyu Lowasa anadoa mbona hakufikishwa mahakamani afunguliwe mashtaka?

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 12:57pm

Lwimiko Evans replied • 1 Reply

 

  • Alomwas Kingas Y=MX+C, ikiwa Y=mgombea urais,X=Katiba iliyotokana na maoni ya wananchi na C=Itikadi za vyama,Ikiwa wewe ni mzalendo tafuta thamani ya M

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:57pm

  • Salimu Ibwe Thekiete Unatuambia Lowasa hafai lkn hutuambii nani anafaa…..

– Tarehe; 2015 3 • August 9 at 12:57pm

  • Renatus Patrice Yegela Nafikili waTz wenye akili timamu wameshajua dhamira yako. CCM no chama kilichotupilia mbali maoni ya wananchi akiwemo Magufuli pamoja na Samia, Je kwanini umemtolea macho kiasi hichi baba wa watu??????

 

Hatulengi kumsafisha Lowassa lahasha! bali tuna…See More

– Tarehe; 2015 3 • August 9 at 12:58pm

  • Mzee Busara Polepole….. am loading I will come back on october full loaded…

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:58pm

  • Poppa Mwichande PIGA MSASA watakate wawe WASAFI , TAKA ziwaondoke!!!

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:58pm

  • Adios Malobo Msimjibu mpumbavu kipumbavu,msije mkafanana naye.mjibuni kama ustahilivyo upumbavu wake,asije akajiona kuwa mwenye hekima zaidi.

– Tarehe; 2015 August 9 at 12:59pm

  • Mpanduji Mathias Mawazo yako n sawa yatoe kwa kulenga uadilifu Wa MTU na kuhusianisha katiba na MTU. Siyo sahihi tulikuamini kwenye mambo ya katibu usidhani tutakuamini ktk kila jambo hata kama halina matiki tutakupiga na hutoshinda.

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 12:59pm

  • Daniel George Ngwenya NCHI NI YETU SOTE Humphrey , usisahau hilo!

Angalia usiwe “obsessed” na mawazo yako ukasahau maoni ya wananchi sio tu kwenye katiba bali yapo pia kwenye kumchagua rais!

Una kura moja tu, lazima uheshimu wapiga kura wengine!…See More

– Tarehe; 2015 7 • August 9 at 12:59pm

  • Baba Fadhira Huna akili ya kufikilia unaishahodi na umacho kizungumza Rais mzuri nimagufuri kwa hiyoo

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:00pm

  • Deogratias Kamugisha From a HERO to ZERO

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 1:00pm

  • Shafii Litapoka Umenunuliwa huna lolote CCM ndio walio chakachua maoni ya wananchi ss baada ya kushugulika na wao ww unashugulika na ukawa.

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:00pm

  • Jonny William Tatizo njaa

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:01pm

  • Apolkarpi James Wewe sema unamuunga mkono SAMIA aliyekuwa makamu mwenyekiti wa BMK, kama wewe humtaki lowassa na Ukawa tuache sisi tuendelee na mikakati yetu ya kupata katiba ya warioba, wewe baki kwa mlango wa nyuma na katiba yako pendekezwa ya Samia

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:02pm

  • Jonny William Umepata wapi pesa ya kuzunguka nchi nzima? Nani anakufadhili? Umekuwa tycoon ghafla? Hongera.

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:02pm

  • Miki Henry Tillya Nilikukubali sana humphrey but now nakuona Fala usha nunuliwa kweli tamaa mbaya

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:03pm

  • Fred Mwaifwani Nilifanya kosa kubwa kukuamini mapema,bila kuficha ww dogo ni wa hovyo na unaganga njaa wala huna uzalendo wowote na Tanzania yetu.Muda si mrefu uliopita uliwananga ccm kwa kuchakachua katiba lakini leo wamekuwa rafiki zako.Dogo umepoteza heshima kwa w…See More

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:03pm

  • Simba Kimenya Huna unachokijua ww hatudanganyikiii,mbele kwa mbele.Mwoneeee!!!!!!

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:03pm

  • Peter Makuru Makuru huna lolote jaribu uone kama utasikilizwa

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:04pm

  • Ramse Macha Huna uzalendo wowote…unazidi kujishushia hadhi yako.njaa inakusumbua. .

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:04pm

  • Morwo Loserian Olemuriatoy Wewe ni muupuuzi tunakupuuza tu uendelee kuganga njaa @ Humphrey Polepole

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:06pm

  • Hassani Mrisha Huyu chalii sasa amesha kuwa mwehu, pia asisahau kuwa watanzania kwa umoja wetu tumedhamiria mabadiliko, sasa Humphrey Polepole km unakifua cha kuzuia haya mabadiliko simama mbele, ungekuwa makini kidogo tu, ungegundua kuwa kuwa agenda hii si ya chama chochote cha siasa, Bali agenda ya watanzania wote bila kujali kuwa ni ccm au Ukawa, sasa km umeamua kusimama against watanzania stand steel brother

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 1:07pm

  • Atus Rumisha Huyo mbona hajielewi ni mwanasiasa mbona ameanza siasa sifatilii midahalo yake tena amepoteza mwelekeo

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:07pm

  • Athumani Mzimbiri Nyie hamjamjua anachotafuta pole pole ni kutafuta nafasi CCM

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:07pm

  • Asheri Manyanga katumwa huyo na ataegeuka nyuma shauri yake na ww polepole utake uctake rais wako ni lowasa tu

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:08pm

  • Jerry Maro kwani una ukwel kuhusu lowasa okay ndani ya ccm viongoz waliomzunguka magufuli ni wasafi shame man mpole pole pesa ndio shida ya mtanzania utu bado lowasa anajitambua.

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 1:09pm

  • Geofrey P. Massawe Bwana Polepole ni yupi kati ya hao walochukuwa na wanaotarajia kuchukua form za kugombea urais unadhani anaweza kuwa rais bora wa Tanzania?

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:09pm

  • Hassan Severin Lowassa nibovu saw tumekukubalia…… Je, Magufuli na Samia ndo wazuri POLEPOLE…….????? Tujibu na utupe mubadala kaka….!!!!

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:09pm

  • Athumani Mzimbiri Kauli hii uje uizungumze tena baada ya uchaguzi halafu uangalie idadi ya waliimpitisha Lowasa upime na mawazo kati yako Na watanzania

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:10pm

  • Mussa Matulile unatuaibisha sana vijana wasomi kwa hoja zisizokua na mashiko. Imani yangu kwako imeshuka sana.

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:11pm

  • Issack Rugwisha Hiyo pesa yakuzunguka inchi nzima nani kakupa ? Au ndomafisadi wenzio wa ccm kwahiyo wewe unataka raisi awe nani? Mseme sasa

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:11pm

  • Daniel Magesa Kijana mwenye upeo na fikira pans hawezi kuunga mkono hoja za polepole,coz hazina mashiko ata kidogo!

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:11pm

  • Athumani Mzimbiri Kiukweli nimemshusha bro slow slow!

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:12pm

  • Atus Rumisha Polepole you should prove beyond reasonable doubt before you speak don’t base one side

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 1:12pm

  • Peter Mbijima Bora Mimi Pole pole please kuja pole pole maana huna hoja ya msingi maana nimesoma story zako lakin ni dhahiri umetumwa, si vibaya kutumwa lakin kuja pole pole

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 1:12pm

  • Mayeji Kazi Tafuta nafas ccm lakin site tumeanua mabadiliko hata ungelisema nini! Atukuelewi ukawa hata wakiweka jiwe nin safiii

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:14pm

  • Rodgers W. Michael Ni misingi ipi unayoisimamia? Misingi ya kuangalia upande mmoja tu? Jibu maswali uliyoulizwa na watu mbalimbali kwenye comments zao ndio watu wataielewa misingi unayoisimamia. Lipi hasa unalisimamia katika upatikanaji wa katiba mpya? Jibu hoja za watu …See More

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:27pm • Edited

  • Fred Makwebeta Endelea kutoa dozi polepole tunaokuelewa tunakuelewa,daima siku zote ukweli unauma

– Tarehe; 2015 3 • August 9 at 1:15pm

  • Valentine Emmanuel Kwani wewe ni nani polepole. Na unadhani kuna anaekukubari kwa sasa, utabaki mwenyewe na ukaanzishe nchi yako.

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:16pm

  • Chisondi Chuma Leo kweli sikuelewi

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:17pm

  • Joseph Silayo Jr. Endelea Humphrey polepole ukweli unatakiwa usemwe namna hiyo asietaka na abaki kimya tu lakini huo ndio ukweli wenyewe

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 1:17pm

Evans Mugyabuso replied • 2 Replies

 

  • Peter Mbijima Bora Mimi wewe mwenyewe sio msafi maana hiyo pesa kuzunguka nchi nzima umetoa wapi? kazi unayo fanya mshahara wako ni ngapi kwa mwezi harafu tuangalie account zako za benk na mke wako mna pesa ngapi? halafu mahakama zetu ziko wazi kama unajua Rais mtarajiwa Edward Ngoyai Lowasa sio msafi kwa nini usiende courting? lowasa alisema ambae anajua ni mfisadi aebde mahakamani na kizuri zaidi yeye atakulipia mawakili wako

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 1:17pm

  • Jovit Felix Ulisema ccm wakichaguwa mtu anaetuhumiwa utatembea nchi nzima kuwaambia wananchi wamkatae, sasa Magufuli alihusika kuuza nyumba za Serikali, na nyingine kumuuzia mdogo wake, mbona humsemi?

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:18pm

  • Emmanuel Kadutu Labda anataka na yy apewe uongoz kama makonda wake on bro Labda utafanikiwa

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:18pm

  • Norbert Makumbuli tupo pamoja na mungu akubariki @polepole

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:18pm

  • Yuvenal Mlati Je magufuli hakua miongoni mwa waliotupilia mbali maoni yetu si bora lowasa kajitambua kaja ukawa acha kutumika kama kondomu wewe nilikua nakuheshimu lakini naona umekua mwanasiasa tena wa ccm sema nn tunajielewe watu kama nyie mtakuja wengi lakini tunataka mabadiliko ndorobo we

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:18pm

  • Ignas Joseph Mwinuka Huna hoja mpaka tukuamini hujibu hoja unazopewa umebaki kushikilia unachoamini kwa maslahi yako

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:19pm

  • Amedeus Massawe Yani huyu polepole ata anavyo ongea huwa anaoneka ni muongo hvi jmn mtu akiwa mkristo alafu aka slimu hvi kuna muislam anaweza kukata eti kisa alikuwa mkristo.lowasa wa cdm dyo yule wa ccm.tuna kupuuza kma wajinga wengne wwe polepole

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:19pm

  • Kitengai Manchester Lowasa alishahama ccm na watz wanataka mabadiriko! We baki na ccm yenye mafisad wengi cc na ukawa na Lowasa tutashinda. Unapambana na mtu 1 lakn weng huwaon nina mashaka na wewe!

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 1:20pm

  • Magesa Boniface Be carefull…

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:20pm

  • Elitumaini R. Magnus Hii yaweza kuwa acc. fake ya Polepole na kama ni yake basi wamehack. Hizi si akili za Polepole ninayenfahamu.

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:20pm

  • Moses Migire heh! Polepole kumbe we ni cheap kiivo, shamefull to u

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:20pm

  • Egno Soko Rais bora hawezi kuwa Magufuri pia…..

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:22pm

  • Amedeus Massawe Kwa ssa ndyo wananchi muone wasomi wetu wasio kuwa na akili siasa syo chuki kma ni fisad amesha wa ambia toeni ushaidi

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:22pm

  • Dickson Rweyemamu Wewe umeshafika bei. Ukimkemea Lowassa kwa ufisadi uje na vielelezo. Vinginevyo utashtakiwa mahakamani na udaiwe fidia.

 

Ukisimamia misingi ya katiba napo utueleze, kati ya Lowasa na Samia Suluhu, (aliyekuwa Makamu mwenyekiti wa Bunge Maalum la Katiba), ni yupi hasa aliyejitahidi kutoa mchango mkubwa wa kuichakachua katiba ya Wananchi?…See More

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:24pm • Edited

  • Mbaga Ngomoi Wewe mpolepole umeishiwa utamu

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:24pm

  • Benard Sahini Samia Suluhu, Naibu Spika wa Bunge maalum la katiba, alisimamia katiba ya Warioba kuangushwa, Magufuli pia alikuwemo. Sema ukweli, umechukua kitu kidogo, hauna hoja tena!!!

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:24pm

  • Beatrice Michael Anatafuta bwana uyo

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:25pm

  • Mussa Matulile polepole hili jambo unalolichambua ni jambo pana sana unalolitafakari kwa kutumia akili fupi + chuki binafsi na njaa.

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:27pm

  • Esther Kimario wewe ni mwana ccm tangu hapo urafiki na ukawa wapi na wapi?,wana ccm rasimu ya wananchi waliikataa,anzia na magufuli.unahangaika na kibanzi kwenye jicho la mwenzio,boriti kwenye ccm hulioni?zunguka nchi nzima uwaambie wananchi ccm haifai

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:30pm

  • George Kyomushula Maarifa hayaji kwa mtumbwi km ukoloni ulivyokuja…endelea kufungua bongo zilizolala. Respect

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:30pm

  • Leonard Mihafu Jr. Raisi bora ni nani?, inahitaji moyo mgumu sana kuwa mwanaharakati ktk Tanzania ya sasa.

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:30pm

  • King Alphonce Saul Kusaga ushauri kwako hamfrey harakaharaka acha upuz bro usithubutu kuja kusema mbele ya vijana hvyo unaongea mana utabaki historia tu pole bro ss lowasa tu sema usemavyo

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:30pm

  • Leonard Mayungs Hongera, kaza but mie nakuelewa sna

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:31pm

  • Sospeter Yusuph Chambo Kwani hapa duniani Kuna acye na madoa? Au madoa hayo ni yapi? Na je kama anayo mbona hakufikishwa mahakamani? Mtuambie jamani isiwe tu mnaongea Bila ushahidi wowote ule, naamini mti wenye matunda matamu ndio hupigwa mawe.

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:31pm

  • Ev Lameck Mapessa sisi ndio wananchi polepole hatukutaki tena we ni mnafiki tena mzambiki mkubwa..

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:31pm

  • Joshua Gasper Ngovano Ama kweli mm binafsi nimekuelewa sana sana hutabaki peke yako labda wale wenye nia mbaya na Taifa letu ndiyo hawata kuelewa kaka Humphrey Polepole!

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:32pm

  • Samwel M Kayombo Njaa itakuuwa ww, tuambie wewe sasa tunakusikiliza kama sio LOWASSA tumchague nani?

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:32pm

  • Frank Asubisye Bahati mbaya msimamo wako hauna madhara katika taifa hili nyerere na wazee wengi nchi walikuwa na misimamo we ni nani kamuonyeshe sijui mkeo au mchumba wako misimamo yako

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:32pm

  • Azurly Mwambagi Safi polepole siokila jambo unalisimamia lazima liungwe mkono na ukawa …wenyewe wamepotoka kwa tamaa zao

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:32pm

  • Justin Azande huna lolote unatafuta pesa tu

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:33pm

  • Adrian Andrew Hiv ww tatizo ni nn? Make cjaelewb unatakann. Maoni ya wananchi yanasimamiwa na UKAWA na Lowasa ataitumikia ukawa. Ss nashindwa kukuelewa,ww kwako tatizo ni nn?

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:34pm

  • Kasala Elias Nina wasiwasi na huyu dogo polepole kama ni stahili ya kukusanya pesa huku ukawa ameula wa chuya maana Lowassa kaokolewa kwelikweli naye anataka mabadiriko.

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:34pm

  • Justina Tayana Labda wamehack account yake jamani mana mmh!sio tunakujua

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:34pm

  • Pius Dankala nasubiri mwisho wa filamu yako!,H.POLEPOLE,angalia usijeukafuza upepo,kujiapiza kwako ni laana kwako,nangoja kwa hamu kampeni zianze halafu uongee hayo maneno yako usiposhushwa jukwaani niite ndorobooooo

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:34pm

  • Nsia Mafuwe safi nyuma yako tupo wengi

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 1:35pm

  • Mikely Januzaj If you don’t have evidence, just SHUT UP & KEEP QUITE!!!???

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:36pm

  • Simon Kalabu Kwa vile ccm wanapinga katiba yako siuende shasha mahakamani ukazuie uchaguzi mzima tukuone wewe.nimwanaume
  • Rajabu R. Malik Auna lolte chavichav ww,
  • Herbert Joseph hapa kaka polepole tutatofautiana kdg nawe ni kipi bora kuipinga ccm kwa kuwa kwa wingi wao walipitisha hiyo katiba mbovu ama kumpinga lowasa akiwa ukawa ili ccm iendelee kwa kuwa alikuwa sehem ya waliopitisha katiba? ila kwa kuwa ulishatamka wazi we n…See More
  • Emily Mshana Pumbavu zako
  • Simon Ado Columbaz Wewe ni kijana wa mfano wa kuigwa usiyeongozwa na mihem ko na mkumbo wa kufuata wajasiriasiasa ,big up to you anayekupinga ni mjinga tu ipo siku atakumbuka maneno yako baada ya kuumia na watu anaowaamini………
  • Elli-willy Mwanjoka Wewe umechanganyiwa, ni mmoja wa wabinafsi wa kutupwa, umefisika kwa namna ya kushangaza hata watu wa nyumbani kwako wanakushangaa, Watanzania sasa wameamka wala hawahitaji tena kushikiwa akili zao na majitu.
  • Justin Azande mbona husemi magufuri alipinga katiba???? mbona husemi ccm wengine???? kama kuna namna white hair alipinga katiba zaidi ya bungeni tueleze??? kuliko kusema lowasa alikwamisha katiba coz hakuwa peke yake….kimtazamo tunakuona kama una chuki binafsi
  • Albert Godson Dogo naona umaarufu wa mitandao unakupeleka vibaya. Uliheshimika sasa unaanza kudharaulika kwa post zako za ajabu ajabu.
  • Samweli Mwakibutu Kwa kweli mwalimu alisema tusizungumze watu ila mnazungumza mtu hafai tuambie nani sasa ambaye kwako ni mtu sahihi kua raisi . haya bhana ngoja nikaicheki Arsenali yangu
  • Lotoishe Lormas Hivi ww polepole ni mkristo
  • Kija Limbu Basi tukupe ww au unataka nn sasa
  • Kija Limbu Maana Hueleweki hata kidogo mambo yako ni chafu sna
  • Benjamin Mkalava Humphrey unahangaika sana, unasema Lowassa, wanini? Shida hapa ni CCM. Walio kataa katiba ni CCM wala simtu. Unapo mpinga mgombea wa upinzani unataka ishinde CCM? Kwani mwenzetu unajua ni nani mwizi wa EPA, ESCROW? Unauhakika gani na mikataba ya ges na mafuta? Kwa taarifa yako wewe, Mtikila na wengine wote ni waganga njaa tu. Lowassa ndiyo habari ya Tanzania
  • Elly Manase Sina tatizo na wewe lakini nijichogundua kwamba tatizo lako sio maadili lakini ni Edward Lowasa,na ninafikiri umejiapiza kupambana nae kwa nguvu zako zote…..biasness
  • Kija Limbu Lowassa alituhumiwa na Richmond na kasema hausiki je kuna jambo lingine tena zaidi ya hilo alituhumiwa hebu sema
  • Kija Limbu Ww simamia msimamo wako wa Katiba siyo Lowassa kama kweli unataka haki kwani Lowassa kuhama chama ni kosa
  • Kija Limbu Kile siyo baba yake wala mama yake
  • Gerald Alex Minja Wewe polepole umekula maharage ya wapi wew
  • Salehe Mhando Hivi hawa wanapoteza muda kumtetea Lowasa hawajui wanapoteza muda wao tu.Kamwe Lowasa hashindi uchaguzi mkuu atake asitake.
  • Allan Happyperson Elifadhi Hv unafikiri Magufuri ataenda tofauti na walimweka??
  • Benjamin Mkalava Alikuwapo Jacob Zuma, alituhumiwa maranyingi sana, mahakamani alifikishwa, leo ni nani ktk Africa? Usidandie ugovi wa ndani ya CCM?
  • Peter Mbijima Bora Mimi Huyo ni mwanachama wa chama cha mapinduzi ana haki ya kumpinga lowasa, lakin asitumie mwamvuli wa katiba ni aibu kubwa na hoja dhaifu sana kama lowasa mtu mmoja ndani ya UKAWA alipinga rasimu ya Jaji Warioba je? Vip kuhusu hawa watu zaidi ya milioni mo…See More
  • Adza Chempo Kama nani unasimamia
  • Joachim Madeni Sawa Polepole ila usiwe na double standard, jitokeze pia umpinge Samia Suluhu ambaye aliongoza bunge maalum lililoichakachua katiba ya wananchi. Kwangu nalo ni doa kubwa.
  • Tabuley Njavike Kasembe Kaka wewe unaonekana unachuki binafsi na Lowasa, halafu umeshindwa kujizuia kabisaaaaaa
  • Lotoishe Lormas Hata Mungu anakataa tusipaziane kwa hila,tusituhumiana kwa lengo la kumfanya mtu aonekane hafai,adui kwa wanadamu wenzake kama muumini wa mungu unachotakiwa kufanya muombe adui aishi kwa furaha huku ukifungua kesi mahakamani kama mwananchi kwa waliohujumu uchumi lakini sasa wewe ni kama unalengo kumdhoofisha lowasa kisiasa au kumpunguzia kura maana kumzua asigombee huna uwezo huo.
  • Kija Limbu Unajaribu kuwafanya watanzani kuwa WAJINGA kama ww na wapuuzi kama ww wakati wenu umeisha acha Siku ziende mbele tunataka ccm wajue kuwa ss tunauwezo wa kumtoa mtu na kumuweka pia nchi hii cyo ya ccm ni ya wananchi na kila chama kina haki ya kushika dola
  • Gilbert Ngua Takataka
  • Martin Sewando kaka wazalendo tupo na tutaungana nawe tatzo sio chama tatzo ni mtu,,, wenye akili zetu na maamuz yetu tunakuelewa wenye akili zakushikiwa na maamuz ya kupangiwa hawatakuelewa hata kidogo. jana walikua wanakupongeza uliposema lowassa hafai akiwa ccm, leo wanakutukana unaporudia kauli ileile eti tu kwakua kahamia chadema. huu ni ujinga ambao hata asie na akili hawez kuufikiria.
  • Amon Konga Kafie ukoo
  • Neema Benjamin Nilikua nakuheshimu nakukubali lkn kumbe unatumiwa
  • Iman Rashid Ndugu Polepole upo sawa Kabisa kijana mwenzangu. Unapozungumzia UKAWA ilikuwa ni kwa ajili ya maslahi ya kutetea Mawazo ya raia katika kuunda katiba mpya ya Tanzania. Kitendo cha wao kuruhusu mmoja wa watu waliokuwa wanapinga umoja huo, huu ni udhaifu …See More
  • Benjamin Mkalava Kibaka wa CCM wewe kura yako ni moja tu, huwezi kupinga mtanzania yeyote anayethubutu kuliongoza Taifa. Wewe Sema umetumwa
  • Gilbert Ngua Hii ni hoja dhaifu sana.nadhani kwa sasa hujajua watanzania wanataka nini.utafanikiwa kwa kupewa pesa ila hutakuwa umewatendea vema watanzania.unauza utu wako
  • Lotoishe Lormas Acha kutafuta maadui ndugu daima jaribu kusimamia hoja sijawahi kukusikia ukimtaja jina la lowasa tangu aanze mchakato wa kutaka kugombea kupia ccm leo ukawa unaibuka na hoja za ufisadi badala ya kufanya utafiti kama msomi polepole kulikoni?

– Tarehe; 2015 1 • August 9 at 1:51pm

  • Amon Konga Tunmsubur tumtoe nduki
  • Michael Biseko Wanaomuunga mkono ufisadi wana matatizo….Magufuli atosha we need some changes on labour and within a CCM
  • Calebu Marare Polepole kwa sababu wewe hujatuambia huyo aliyemsafi nakushauri ugombee wewe maana kupigapiga kelele na watu hawakusikilizi wala huyo Lowasa hataachia inasaidia nn au ndo umeshaanza kufanya kampeni ya kumpigia debe hy subiri kampeni zianze tunakushangaa
  • Lotoishe Lormas Ufisadi ulifanyika na unafanyika katika chumba cha ccm huongei Leo lowasa kakimbia ccm unamuangia kulikoni?
  • Furaha Saimon Ndugu POLEPOLE huyo mgombea mwenza wa chama chako alikuwa na nafasi gani kwenye bunge maalum? Na je, utashughulika na Lowasa peke au na huyo samia naye? maana alikuwa makamu m/kiti na tuliuona ubabe wake! Hata magufuli naye alishiriki vipi naye?

 

Kwa sasa tunayajua yote na tunachohitaji ni mabadiliko yawe hasi au chanya, maana hata tuliokuwa tunawategemea kama wewe ni wale wale!

– Tarehe; 2015 2 • August 9 at 1:54pm

  • Elingaya Tarimo Humphrey Polepole sasa tupe basi rais unaye mtaka wewe?sisi tunamtaka lowasa kwa sasa iwe isiwe laxima lowa achukue dola.

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:55pm

  • Godfrey Mpsagwene Kaka nimekuelewa hats Mimi tatizo langu sio ukawa tatizo language ni lowasa

– Tarehe; 2015 August 9 at 1:56pm

  • Ahmed Mbilinga Ni imani yangu kuwa kila mtanzania ana haki ya kutoa maoni yake, juu ya mustakabali wa Taifa letu, mimi sioni sababu ya kutumia maneno ya kumshushua mwenye mtazamo wake, juu ya kile anachokiona katika mawazo yake au, au akili zake, kwa maoni yangu bw…See More
  • Lotoishe Lormas Mimi sitakuelewa labda uje na hoja kuwakataaa wagombea wote toka ccm magufuli,lowasa na utuambie tumtoe wapi mgombea urais aliyemsafi toka mbinguni maana kama ni mtanzania ndani ya ccm hayupo ambaye hana DOA hata kidogo.
  • Bazil Bongole Mwache asimamie misimamo yake ana uhuru wa kujieleza km mtanzania. Sidhani kama atabadilisha nguvu ya uma.
  • Grasiano Josseph Kwahiyo Polepole anataka kuwaambia watz kuwa Rais bora ni yupi?!

Nafikiri umekosea style uliyoingia nayo, kwa mtazamo wangu naona hakuna asiye na kashifa, kila mmoja ametuhumiwa kwa nyakati tofauti. Waambie watz bila kuonyesha interest zako kuwa wagom…See More

  • Naomy J Ezrom Kwa hyo magufuli ndo rais bora we vipi??!!

Lemburis Kivuyo Polepole una:

1) Chuki binafsi na LOWASSA AU

2) Umetumwa na wakubwa wa CCM AU

3) Wana ugomvi ya wao wawili AU zote hapo juu

 

– Haingii akilini mtu anawapinga mafisadi kugombea urais huku Magufuli naye ana tuhuma nzito za ufisadi

 

– Anampinga Lowassa kwa kuunga mkono katiba pendekezwa ya CCM huku Magufuli na Samia nao waliunga mkono na zaidi ya hayo, Samia alikuwa Naibu spika wa bunge haramu lililoizika katiba ya wananchi na kuingiza katiba pendekezwa ya CCM

 

Ndio maana mimi nakuona wewe dogo kama mzandiki, mnafiki na mchonganishi mkubwa

 

Sungusia Harold Mpendwa ndugu Chalinze Mkango – Sikutaka kuongea chochote sasa – ila kwa kuwa umeuliza ngoja nijibu. Ndugu Polepole ni rafiki yangu namheshimu sana – amefanya kazi kubwa sana ya kuelimisha umma kuhusu Katiba sidhani kama ni sahihi kuanza kumshambulia. Turidhike na kazi aliyokwisha ifanya jamii yetu kisha tutizame mbele. Mabadiliko ni kama safari ya treni, Kuna vituo vingi kila kituo kuna abiria watapand a na pia wapo watakaoshuka. Na kama safari ni ndefu si ajabu hata kukawa na madereva wanaopanda na wengine wakipumzika au hata kushuka njiani. Ni kamwaida kabisa ya struggle. Hata hivyo mimi huwa sipendi kumjadili mtu – napenda kujadili masuala [issues] Nachelea tusije kuingia katika mtego wa kujadili watu, tukazama katika kuchambua hulka na tabia za mtu mmoja mmoja mpaka tukasahau kujipaga kwa ajili ya kupokea mabadiliko makuu Mungu anayowafanyia watanzania. Kuhusu Kinachotokea UKAWA – Naomba tujikumbushe hadithi ya Nabii Musa. Musa alikuwa muuwaji yaani Murderer, tena alikuwa ameruka dhamana na kukimbia adhabu – Musa alikuwa na Criminal Record – siyo tu tuhuma. Na alikuwa fugitive katika nchi ya Midian – huko katika kuhangaikia maisha Mungu akakutana naye katika kijiti kilichokua kikiwaka bila kuteketea. Baada ya ubishi mwingi – Akarudi Misri kuwakomboa watu wa Israeli waliokuwa utumwani. Commentaries zinaonesha kuwa wengi walimtilia mashaka na hawakumwamini Musa [ Wa Misri waliona Musa amewasaliti kwa kuwa kwanza alikuwa amemuuwa mmisri mwenzao – na pili alikuwa anakwenda kuwaondolea watumwa wao[labour force the source of their welthy economy]; Waisrael hawakumwamini Musa maana alikuwa amelelewa na Binti wa Firauni na pia alikulia kwa Firauni na kupewa elimu yote ya wa Misri! na wengine bado walimuina Musa kama Mmisri mmojawapo. Iweje Mmisri ajitolee kuwakomboa wayahudi? [CCM ataikomboaje UKAWA?] Kwa hiyo siyo wamisri na siyo waisraeli walioamuwamini Musa 100% Hiyo ndiyo sababu Musa mwenyewe alibishana na Mungu – akitoa visingizio kibao. Mwisho ilibidi Mungu asaidie kwa njia ya Miujiza Kumi, huku akipewa pia msaada na Ndugu yake Haruni aliyekuwa msemaji wa Musa (spokesperson) mkuu, Kumbuka pia kuwa Musa alikuwa na Kigugumizi kikali na alkiuwa hana kipaji cha kusema sana. Ukombozi ukafika saa ya kuondoka Miri ikawadia baada ya Mungu Kuwaua wazaliwa Wa Kwanza wa wamsiri. Japo ilibidi waisraeli nao wa-sacrifice kwanza. Change comes with consts – revolution comes with sacrifice. Wakati wanaondoka Misri – wapo watu waliokuwa wakimpinga sana Musa maana wengine walikuwa manyapara; wengine walikuwa na wanawake wa kimisri, wengine kwa kuwa walikwisha zoea sana utumwa hawakuamini kuwa wako huru; walikuwa kama kuku wa kienyeji ambae ukishamfunga kamba muda mrefu hata ukimfungua kwa kuwa miguu imekufa ganzi basi hubaki hapo hapo wakidhani bado wamefungwa! Hata sasa wapo baadhi yetu wameshazoea uongo, hadaa na ahadi zisitotimizwa. wakati ule kulikuwa pia wamisri walioamua kuondoka na waisrael kuikimbia Misri wakifuatana na Musa kwenda nchi ya ahadi kwa kuwa walikuwa na kiu ya mabadiliko. Wakati wa kuvuka Red Sea Mungu alipasua bahari kattikati watu wakavuka bila kulowa – wengine walisita kuvuka pia mpaka pale walipoona kuwa wanafuata na jeshi la firauni. Jeshi hilo lilipojaribu kuvuka Mungu akarudisha maji jeshi la firauni likapotea. Ndugu yangu Chalinze Mkango – Muda wa ukombozi umefika kwa waliondani na walio nje ya mfumo wa chama kimoja. Ninajua kuwa wengi wetu kwa ujumla hatuna furaha na hali ya maisha inavyokweda haijalishi unavaa nguo za rangi gani. Wengi hatuna furaha. Hata rekodi ya dunia inaonesha kuwa Tanzania ni taifa la 146 kati ya mataifa 158 duniani katika Global Happines Index. yaani sisi ni wa 12 toka mwisho. Au katika mataifa 12 duniani yanayoongoza kuwa kukosa furaha – Tanzania ni ya 12. Hakuna mwenye furaha. Sote tunalalamika. Nadhani sasa ni wakati Mungu ameuleta ili Tanzania ijizae upya – Tupate Katiba Mpya- Tuwe na Mfumo Mpya wa utawala, Mfumo mpya wa utoaji haki; mfumo mpya wa uchumi; Mfumo mpya wa kuisimamia serikali na kuhakikisha uwajibikaji katika kupambana na madui wanne wa taifa – Umasikini; Ujinga; Maradhi na Dhuluma(Injustice). Najuwa kuwa wengi hatufurahii kuona Tanzania tukiwa wa mwisho karibu katika kila jambo jema [michezo, uchumi, elimu, afya, utawala, usimamizi wa haki, utamaduni] na kuwa washindi kaitika mambo mengi mabaya – madawa ya kulevya, ujangili, mauwaji ya albino, mauwaji ya vikongwe, mauwaji ya wanancho wenye hasira kali, ajali, ukwepaji wa kodi, rushwa kubwa kubwa, ukosefu wa ajira kwa vijana, kutokujali wakulima, wafugaji na wafanyakazi, ukosefu wa huduma bora za elimu na afya, kutokuwa na uhakika wa chakula, kuvaa nguo zilizokwisha valiwa na watu wengine – hadi kufikia kuvaa nguo za ndani za mitumba!. Hatuna sababu hiyo. Tanzania ni nchi Bora sana. Inao watu wazuri sana na wenye uwezo mkubwa, ina taasisi nyingi, taifa lililojaa amani na utulivu, na rasilimali za kila aina. Tukiamua kusonga mbele tunaweza. Naamini kuwawapo ‘viongozi” [siyo watawala] wetu ambao wanatamani maisha bora kwa kila mtanzania – ila mfumo uliopo wa utawala tunaondelea kumbatia chini ya katina ya 1977 ukisimamiwa chama ambacho kilikataa katiba ya wananchi …..[naweka akiba ya maneno] – sasa tunasubiri muda. Naamini kuwa wananchi watatoa hukumu – tarehe 25 Oktoba 2015. Hukumu hii itaheshimiwa na pande zote mbili na kutekelezwa. Hukumu ya kihistoria. Hukumu ya watu walioamua kujisahihisha. Hukumu ya kuwaondoa wanan wa israel Misri na kwenda katika cni ya ahadi yenye asali na maziwa. Ndugu chalinze jiandae kushiriki katika kupitisha hii hukumu. wahimize na wengine watumie fursa hyo ya kikatiba kusaidia kuleta suluhisho la kukomesha utumwa wa kifikra, utumwa wa kiuchumi na utumwa wa kijla aina – tuwe huru tena. Tukumbuke- Mwalimu Nyerere alisemakatika kitabu chake ‘Tujisahihishe” Kama kuna mtu hataki kuondoka utumwani Misri kwa Firauni – namsihi naye ajisahihishe – Freedom is Coming on 25th October- Ni wakati wa kujisahihisha ndugu yangu Chalinze Mkango. I hope nimejibu swali lako. Aluta continua.

Toa maoni yako juu ya Polepole Kumpinga Lowassa Nchi Nzima kwa kutumia nafasi hapo chini ilipoandikwa ACHA MAONI

Oni moja

  1. naungana nabwana polepole kwamba lowasa hafai hata kidogo kwanza atueleze alipokuwa wazirimkuu alichukua mil302 kwaajili yakujenga ofis yambunge monduli je zile pesa alizipeleka wapi nawakati hata jengo halijasimama? pili kwanini anang,ang,ania madaraka anataka aizamishe hii inchi?

ACHA MAONI

Please enter your comment!
Please enter your name here