Tuwasiliane

Tuwasiliane kwa kutuma taarifa, vichekesho, ubunifu wako katika mtandao huu kupitia fomu hapa chini

Unaweza pia kututumia maoni yako binafsi juu ya mtandao huu ili kuuberesha zaidi

Jewajua ni mtandao na blogu linalokusudia kuwahabarisha uma kwa mambo yenye msisimko wa kipekee kwa ajili ya kuelimisha na , kuburudisha.

Asante na karibuni

[vfb id=1]

Toa maoni yako juu ya Tuwasiliane kwa kutumia nafasi hapo chini ilipoandikwa ACHA MAONI

Leave a Reply

  1. ME: Mandazi ni ngapi

    MUHUDUMU: Ni 100/- moja

    ME: Na chai

    MUHUDUMU: Ni 20

    ME: Na hii sukari?

    MUHUDUMU: Ni bure

    ME: Nifungie sukari kilo moja
    ??
    *akili zangu nazijua mwenyewe*

    kichekesho hiko hapo

    FB: *McDANGOTE CAESAR*