Vichekesho vya Mume na Mke – Penzi la Pesa

2
5711
MUME: Hallo my queen...


<span style="font-size:12px;">MKE: Nambiee..my darling</span>


<span style="font-size:12px;">MUME: Nimekumiss honey.</span>


<span style="font-size:12px;">MKE: Hata mie nimekumiss ile mbaya..</span>


<span style="font-size:12px;">MUME: Samahani mke wangu leo sitaweza kurudi nyumbani.. nitakuja kesho asubuhi</span>


<span style="font-size:12px;">MKE: Unasemaje?? na uishie hukohuko.. kalale kwa hao mahawara zako.. mwanaume mbaya wewe, kama sokwe.. sijui hata ni shetani gani alienishawishi hadi nikaolewa na sokwe kama wewe..</span>


<span style="font-size:12px;">yaani najuta.. najuta.. sikupendi toka ndani ya moyo wangu..</span>


<span style="font-size:12px;">sikupendi hata kidogo..naogopa hata watu kujua kuwa umenioa ..</span>


<span style="font-size:12px;">naona aibu.</span>


<span style="font-size:12px;">MUME: Punguza jazba mke wangu niko bank.. kuna foleni ndefu sana..</span>


<span style="font-size:12px;">MKE: Ahh pole sana darling.. nakuonea huruma handsome wangu wa kipekee.. but baby usisahau kuniletea pesa kidogo.. ninashida na laki 2, alafu kuna ile elfu 70 anayonidai<br />
mama amina leo alikuja kunikumbushia. nimekuandalia maji ya moto sweetie ukija uoge mume wangu kipenzi.. then ukumbuke kuniletea chips na kuku wa kuchoma gengeni.. nimeimiss sana.. nakupenda sana mfalme wangu..</span>


<span style="font-size:12px;">MUME: Ni bank ya kuchangia damu.</span>


<span style="font-size:12px;">MKE: Na wakutoe hiyo damu yote, bora ufe tu.. huna faida na si lolote.. nyooo... potelea mbali..mijitu mingine bhana..!!</span>

Toa maoni yako juu ya Vichekesho vya Mume na Mke – Penzi la Pesa kwa kutumia nafasi hapo chini ilipoandikwa ACHA MAONI

2 MAONI

ACHA MAONI

Please enter your comment!
Please enter your name here